ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

आमने सामने प्रैस क्लब की टीम

आमने सामने प्रैस क्लब की टीम लीगल एडवाइजर अमृतपाल सिंह को आई कार्ड , स्टीकर, और मेम्बरशिप सर्टिफिकेट के साथ सम्मानित करते टीम चैयरमैन मनदीप कौर, प्रेजिडेंट इंडिया एसके सक्सैना, डिस्ट जालंधर सब चैयरमैन पुष्पिंदर, वॉर्ड प्रेजिडेंट मिनाक्षी, सब प्रेजिडेंट सिटी अमरजीत, नवप्रीया लेडी विंग सब प्रेजिडेंट, स्लाहकार मोना, अंबिका, वेस्ट प्रेजिडेंट रोहित अरोड़ा, सब प्रेजिडेंट राज कुमार सुरी, जिला सलाहकार गुरमीत सिंह बाबा

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *