ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

ਵਕਫ਼ ਬੋਰਡ ਦੀ ਕਾਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਗ਼ਲਤ ਗੇਟ ਕੱਢੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਵਿਰੋਧ

ਵਕਫ਼ ਬੋਰਡ ਦੀ ਕਾਲੋਨੀ
ਵਕਫ਼ ਬੋਰਡ ਦੀ ਕਾਲੋਨੀ

ਜਗਰਾਉਂ 31ਮਈ (ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ / ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਡਾਂਗੀਆਂ ) ਵਕਫ਼ ਬੋਰਡ ਦੀ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਗੇਟ ਕੱਢਣ ਤੇ ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ । ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਤੀਹ ਤੋਂ ਚਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਲਿਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਾਬ ਪਿਆ ਕੇ ਗੁੰਡਾਗਰਦੀ ਦਾ ਨੰਗਾ ਨਾਚ ਕੀਤਾ ਜਦਕਿ ਇਹ ਕਲੋਨੀ ਵਕਫ਼ ਬੋਰਡ ਵੱਲੋਂ ਚਾਰੋਂ ਤਰਫੋਂ ਬੰਦ ਹੈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗ਼ੈਰ ਆਦਮੀ ਦਾ ਕੋਈ ਹੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਾਡੀ ਕਲੋਨੀ ਨੂੰ ਇਕ ਹੀ ਗੇਟ ਹੈ ਉਸੇ ਗੇਟ ਵਿੱਚ ਅੰਦਰ ਆਉਣਾ ਤੇ ਉਸੇ ਗੇਟ ਵਿੱਚ ਹੀ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਰਸਤਾ ਹੈ ਜੋ ਇਹ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਗੇਟ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਖ਼ਤਰਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕਾਲੋਨੀ ਵਿਚ ਕੋਈ ਵੀ ਗ਼ਲਤ ਅਨਸਰ ਆਉਣ ਦਾ ਡਰ ਹੈ ਇਸ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸਮੈਨ ਵਸਨੀਕ ਹਨ ਮੁਹੱਲਾ ਵਾਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਗ਼ਲਤ ਅਨਸਰਾਂ ਤੋਂ ਸਾਡੇ ਮੁਹੱਲੇ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *