ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਜਲਦ ਫ਼ਿਲਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ (ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲੇ

ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਜਲਦ ਫ਼ਿਲਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ (ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲੇਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਜਲਦ ਫ਼ਿਲਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ (ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲੇ)

 

19ਜੁਲਾਈ( )ਅੱਜ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ ਕੰਪਨੀ ਬਾਗ ਜਲੰਧਰ ਵਿਖੇ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜੀ( ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲੇ) ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫ਼ਰੰਸ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸੰਤ ਸਮਾਜ ਬੁੱਧੀਜੀਵ ਅਤੇ ਸੰਗਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨ ਤੇ ਇਤਿਹਾਸ ਦੇ ਮਹਾ ਦਾਨੀ ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਦਕ ਗੁਰੂ ਘਰ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਅਥਾਹ ਪਿਆਰ ਤੇ ਦਾਨ ਦੀ ਅਨੋਖੀ ਮਿਸਾਲ ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਸੰਗਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਹਿਣ ਤੇ ਸੰਤ ਸਮਾਜ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਫ਼ਿਲਮ ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ਆਧਾਰਿਤ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੰਤ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਸੰਗਤਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜੇਕਰ ਪੂਰੇ ਸੰਸਾਰ ਦੀਆਂ ਸੰਗਤਾਂ ਪਾਸ ਕਿਸੇ ਪਾਸ ਵੀ ਕੋਈ ਲਿਟਰੇਚਰ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਉਹ ਸੰਤਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਕਾਰਜ ਸੁਚੱਜੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨੇਪਰੇ ਚੜ੍ਹ ਸਕੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜੀ (ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲਿਆਂ) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪਾਸ ਖ਼ੁਦ ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਣ ਸਨਮਾਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਸੰਗਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪਾਸ ਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਗੋਬਿੰਦਸਰ ਮੋਟਰ ਮਾਰਕੀਟ ਫੇਸ 1(ਇੱਕ ) ਐਸ.ਏ.ਐਸ ਨਗਰ( ਮੁਹਾਲੀ ) ਨਾਲ ਵੀ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਮਹਾਨ ਕਾਰਜ ਵਿਚ ਸੰਗਤਾਂ ਵੱਧ ਚਡ਼੍ਹ ਕੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਕਾਰਜ ਜਲਦ ਸੰਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜੀ ਧੂੜਕੋਟ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਮੌਕੇ ਆਏ ਸਮੂਹ ਮੀਡੀਆ ਕਰਮੀਆਂ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਅੱਜ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੇ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕੁਰੀਤੀਆਂ ਕਾਰਨ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੀਡ਼੍ਹੀਆਂ ਆਪਣੇ ਅਮੀਰ ਵਿਰਸੇ ਨੂੰ ਭੁੱਲਦੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕਸ ਮੀਡੀਆ/ਪ੍ਰਿੰਟ ਮੀਡੀਆ /ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ/ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ /ਫ਼ਿਲਮਾਂ/ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਆਦਿ ਸਾਧਨਾ ਨੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲਗਪਗ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਸੇਠ ਟੋਡਰ ਮੱਲ ਜੀ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰੂ ਘਰ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਅਥਾਹ ਅਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਕੁਰਬਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਗਤਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦਾ ਦਾਸ ਵੱਲੋਂ ਉਪਰਾਲਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਆਈਆਂ ਮਹਾਪੁਰਸ਼ਾਂ ਸੰਤ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀਜੀਵੀਆਂ ਅਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰਤਾ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਰੱਖਦੇ ਮੀਡੀਆ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜੀ ਵੱਲੋਂ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਸੰਸਾਰ ਭਰ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੇਲੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਪਤਾ ਸੰਤ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜੀ (ਧੂਲਕੋਟ ਵਾਲੇ)ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ:-+918427301313:- ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਅਡਵਾਈਜ਼ਰ ਬੀ.ਐੱਸ.ਮਾਨ ਵੱਲੋਂ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ +917743092151 ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *