ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

ਈ ਸ਼ਰਮਾ ਕਾਰਡ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

ਵੈਸਟ ਹਲਕਾ ਦੇ ਮਾਨਯੋਗ ਐਮ ਐਲ ਏ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਰਿੰਕੂ ਜੀ।ਕੋਂਸਲਰ ਤਰਸੇਮ ਸਿੰਘ ਲਖੋਤਰਾਂ ਜੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਕਾਮਨ ਸਰਵਿਸ ਸੇਂਟਰ CSC , ਰਾਹੀਂ ਅਸੰਗਫਿਤ ਖੇਤਰ ਦੇ ਕਿਰਤੀ , ਈ ਸ਼ਰਮਾ ਕਾਰਡ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹਨਾਂ ਕਾਰਡਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਮਨੋ ਰਥ ਦੀਆਂ ਸਮਾਜਿਕ ਸੁਰੱਖਿਆ ਯੋਜਨਾਵਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਲੋਕ ਭਾਲਾਈ ਦੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਰਾਹੀਂ ਕਾਰਡ ਧਾਰਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹਨਾਂ ਸਕੀਮਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾੳਣਾ ਹੈ. ਕੌਂਸਲਰ ਤਰਸੇਮ ਸਿੰਘ ਲਖੋਤਰਾਂ ਜੀ ਵੱਲੋ.29/08/2021 ਨੂੰ ਕੈਂਪ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 34. ਵੱਲੋ ਰੋਸ਼ਨ ਲਾਲ ਕਮਿਊਨਿਟੀਹਾਲ , ਭਾਰਗੋ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ ਜਾਨਾ ਹੇ ਇਸ ਨਾਲ ਆਸ਼ੂਮਾਨ ਕਾਰਡ ਦਾ ਵੀ ਨਾਲ ਕੈਂਪ ਲੱਗੇ ਗਾ ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਸ਼ੂਮਾਨ ਕਾਰਡ ਬਣਾਇਆ ਹੋਵੇ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ…. ਬੇਨਤੀ ਕਰਤਾ ਤਰਸੇਮ ਸਿੰਘ ਲਖੋਤਰਾਂ ਜੀ

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *