ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

ਅਜ ਅਮਰ ਨਗਰ ਨਿਊ ਅਮਰ ਨਗਰ ਫੈਕਟਰੀ ਵਾਲੀ ਗਲੀ ਸੜਕ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਸਾਡੇ ਮਾਨਯੋਗ ਏਮ ਐਲ ਏ    ਬਾਵਾ ਹੇਨਰੀ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਪ੍ਰੀਤ ਖਾਲਸਾ ਵੱਲੋ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਅਜ ਅਮਰ ਨਗਰ ਨਿਊ ਅਮਰ ਨਗਰ ਫੈਕਟਰੀ ਵਾਲੀ ਗਲੀ ਸੜਕ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਸਾਡੇ ਮਾਨਯੋਗ ਏਮ ਐਲ ਏ    ਬਾਵਾ ਹੇਨਰੀ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਪ੍ਰੀਤ ਖਾਲਸਾ ਵੱਲੋ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਨ ਨਰੂਲਾ ਸ਼੍ਰੀ ਬਿੱਟਾ ਜੋਸ਼ੀ ਗਗਨ ਅਰੋੜਾ ਕਮਲਦੇਵ ਜੋਸ਼ੀ ਅਸ਼ਵਨੀ ਜੀ ਮਿੰਟੂ ਕਸ਼ਯਪ ਬਿੱਟੁ ਜੀ  ਗੌਰਵ ਮਾਗੋ   ਬਿਮਲ ਭਾਰਦਵਾਜ ਨਰੇਸ਼ ਵਰਮਾ ਮੋਨੂੰ ਪਟਿਆਲ  ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਪ੍ਰਦਾਨ ਚੰਪਾ ਜੀ ਕੰਵਲਜੀਤ ਕੌਰ ਜਗੀਰ ਕੌਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਮੁਹੱਲਾਂ ਨਿਵਾਸੀ

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *