ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

ਪਬਲਿਕ ਟਾਈਮਜ਼

Monthly Punjabi Magazine
Smt. Pushpinder Kaur

Chief Editor

ਸਮੂਹ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਾਖੀ ਦੀਆਂ ਲੱਖ-ਲੱਖ ਵਧਾਈਆਂ

ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੰਜੋਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁ-ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ | ਸਾਡੀ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਯਾਂ ਫਿਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਦਿਤੇ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। …

ਜਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ – ਦਿਹਾਤੀ ਦੀ ਸਬ ਡਵੀਜਨਾਂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਘੱਲੂਘਾਰਾ ਦਿਵਸ ਮਿਤੀ 01.06.2022 ਤੋਂ 06.06.2022 ਤੱਕ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ – ਆਪਣੇ ਥਾਣਿਆ ਦੇ ਏਰੀਏ ਵਿੱਚ ਫਲੈਗ ਮਾਰਚ , ਸਰਚ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਨਾਕਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਜਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ – ਦਿਹਾਤੀ ਦੀ ਸਬ ਡਵੀਜਨਾਂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਘੱਲੂਘਾਰਾ ਦਿਵਸ ਮਿਤੀ 01.06.2022 ਤੋਂ 06.06.2022 ਤੱਕ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ – ਆਪਣੇ ਥਾਣਿਆ ਦੇ ਏਰੀਏ ਵਿੱਚ ਫਲੈਗ ਮਾਰਚ , ਸਰਚ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਨਾਕਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ

 

ਪ੍ਰੈਸ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸ੍ਰੀ ਸਵਪਨ ਸ਼ਰਮਾ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ ਸੀਨੀਅਰ ਪੁਲਿਸ ਕਪਤਾਨ , ਜਲੰਧਰ – ਦਿਹਾਤੀ ਜੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਕੰਵਲਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ ਪੁਸਿਲ ਕਪਤਾਨ , ਡਿਟੈਕਟਿਵ ਦੀ ਰਹਿਨੁਮਾਈ ਹੇਠ ਮਿਤੀ 01.06.2022 ਤੋਂ 06.06.2022 ਤੱਕ ਘੱਲੂਘਾਰਾ ਦੌਰਾਨ ਸਬ ਡਵੀਜਨਾਂ ਦੇ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਥਾਣਿਆ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ – ਆਪਣੇ ਏਰੀਏ ਵਿੱਚ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ , ਬੱਸ ਸਟੈਂਡ ਚੈਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਫਲੈਗ ਮਾਰਚ / ਸਰਚ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਵੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤਾਂ ਜੋ ਆਮ ਪਬਲਿਕ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਮੱਦੇਨਜਰ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਕੋਈ ਵੀ ਅਣ – ਸੁਖਾਵੀ ਘਟਨਾ ਨਾ ਵਾਪਰ ਆਮ ਪਬਲਿਕ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਪੁਸਿਲ ਉਪਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇ

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *